Giới thiệu cái nhỉ!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Giới thiệu cái nhỉ!!!

Bài gửi by bp7dvngoc on Tue Mar 16, 2010 9:16 pm

username thì cũng chưa đủ để biết ai với ai, với lại còn thành viên ngoài lớp khác nữa. Vì vậy mà topic này để mọi người vào giới thiệu bản thân để a e biết mặt, làm quen nhau cho dễ.
Mẫu như sau:
1.username + Họ tên ( giải thích ý nghĩa của username thì càng tốt)
2.bí danh, lớp, địa chỉ có thì càng tốt
3.Ngày tháng năm sinh ( âm dương đều đc)
4.Tự nhận xét về tính cách, sở thích của bản thân
5.Có bạn trai (bạn gái) chưa
6.Nhà có chó ko? (chỉ cho con gái chưa có bạn trai, nếu có rồi thì thôi)
7.Ưu điểm và khuyết điểm
8.Thêm j nữa thì thêm
.......

bp7dvngoc
Bang chủ
Bang chủ

Nam Birthday : 25/07/1991

Xem lý lịch thành viên

Póc tem =))

Bài gửi by Justin on Tue Mar 16, 2010 10:49 pm

Thằng Chã ko làm VD lun lại để t póc tem trc' àh cười lăn lộn
1.username: thienlyma_3110
2.tên: Nguyễn Huy Thắng, học trò ngoan lớp A7-QT-k48 cười lăn lộn
3.Ngày mình khóc cả thế giới cười: 31/10/1991
Ngày mình cười cả thế giới khóc: chưa bít
4.Tính cách: cứ chơi đi thì bít
Sở thik: cái j` cũng thik ... hóa ra chả thik cái j`
5.SẮP có bạn gái, có 2 nghĩa hiểu theo nghĩa nào cũng đc cười lăn lộn
6.Bỏ qua vì ko thuộc phần "lọc nâng cao" cười lăn lộn
7.Ưu điểm, khuyết điểm: chịu ...
8,9,10... ko còn j` để thêm
MỜI THÍ SINH TIẾP THEO :twisted: :twisted:

Justin

Họ tên : ]-[!_!¥ Ť)-(/-\{\}& (Ħų¥ ŦħąŅĢ)
Nam Birthday : 31/10/1991

Xem lý lịch thành viên

reply này

Bài gửi by bp7dvngoc on Tue Mar 16, 2010 11:59 pm

Ok, tao quên mất.
1.username: bp7dvngoc (BP7 viết tắt của B7ue.Pear7)
2.Tên khai sinh: Dương Văn Ngọc, bị a e trong lớp gọi là Chã nên mọi người cứ gọi thế đi, thực ra có 1 tên khác do 1 người đặt cho từ lâu rồi. cười nhăn răng
3.Sinh vào 25/07/1991. Ghê ko 2+5=7. Nghe ông bà, bố mẹ nói là sinh vào rằm
4.Tính cách: ai nhận xét thế nào tùy, nhưng tự thấy mình là người dễ chịu, chịu chơi, chơi hay, hay ngủ, ngủ ko ngáy to, to mồm, mồm thích ăn ô mai, mai thì biết, biết tính cách của bp..... lè lưỡi lè lưỡi
5.Đã có người yêu, hiện đang học tại HV Ngân Hàng, ng yêu hiện cũng là 1 member của 4rum. 8)
6.Cái này đã dùng advanced filter lọc ra là ko thuộc.
7.Ưu điểm và khuyết điểm: Tự nhận thấy Ưu điểm nhiều quá nên có kể cũng ko đủ nên ko kể. Khuyết điểm thì chẳng có j nên chẳng kể nữa. cười lăn lộn
8.9.10.......
Next member.... Rất vui làm quen a e, c e.
[b]

bp7dvngoc
Bang chủ
Bang chủ

Nam Birthday : 25/07/1991

Xem lý lịch thành viên

Re: Giới thiệu cái nhỉ!!!

Bài gửi by htrang44 on Sun Mar 21, 2010 3:46 pm

Chủ nhật bùn wa làm bài giới thiệu cho đỡ nhạt :d
Username: nhìn là bít nha bên cạnh í
Full name: Trương Huyền Trang ( Huyền là mắt huyền đấy, mà huyền còn có nghĩa là dịu dàng nữa đấy, còn Trang là đoan trang=> rút ra kết luận là người với tên đối lập với nhau khóc rồi nè )
D.O.B: 4/4/1991 ngày thật đó sắp đến rùi 2 tuần nữa nhá yêu thế còn ngày trong khai sinh cho nó hợp pháp là 10-8-1990
Tính tình: hơi thất thường giống thời tiết, có lúc rất vui vẻ có lúc lại buồn bã chả lý do gì ( jống dấu hiệu của trẻ mới lớn cười lăn lộn )
Sở thik : thik đi chơi đàn đúm với bạn bè, thik nhảy nhót, thik học võ nữa mà hem được học khóc rồi nè
Sở ghét: ghét ăn nhất nên người có vòng eo rất chuẩn ( theo lời nhiều người nhá hem phải tự sướng đâu :d )
Bạn trai : haizz vấn đề nhức nhối của mềnh, mẹ mềnh lo mình ế lắm í , đến tận h này vẫn chưa có ai thật sự, nhưng giả vờ yêu với ngộ nhận yêu thì nhiều cười ngoác miệng nói chung là đang tuyển bạn trai :d à chưa có bạn trai nhưng có 4 con trai và 3 con gái rùi nha ( số liệu chính thức đấy cười ngoác miệng )
Nhà hem có chó nhưng có bảo vệ 24/7 (chung cư mà hihi )
Ưu điểm: nói nhiều nên dễ gần có vẻ nhiệt tình hihi cũng dễ thương đấy chứ nhỉ còn gì nữa nha,à à chuyên gia tâm lý nữa ( đây có thể là ngành học tương lai của mềnh đó) nhiều ngừơi hỏi mềnh chuyện yêu đương haizz trò đùa của ông trời khóc rồi nè
Nhược điểm: cái mặt nó hơi vênh đâm ra nhiều bạn chưa nói chuyện lại hem dám đến gần vì nghĩ rằng con này vênh lém khóc rồi nè còn nhược điểm nữa cùng là nói nhiều vì nhiều khi thành ra vô duyên :d
Còn điều cuối cùng nè là tớ yêu A7 mềnh nhiều lém, lúc đầu mềnh phát khóc vì phải học cái lớp phải học Tiếng anh nè, nhưng rùi bi h nhận ra 1 điều là mềnh đã may mắn lém mới được học lớp mềnh nơi có các con iu của mẹ, có giả vờ iu của mềnh và các bạn cực kỳ đáng yêu của mềnh. Iu cả nhà nhiều lắm ;);)

htrang44

Nữ Birthday : 04/04/1991

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by mphuong2112 on Mon Mar 22, 2010 8:07 pm

hihi, đúng là chị của em! phải công nhận chị may mắn lắm mới đc học cùng với em đó!e cũng ju chị lắm! Nói thật đấy! Tự hào vì chị làm chị của em nữa!

mphuong2112

Nữ Birthday : 21/12/1991

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by mphuong2112 on Tue Mar 23, 2010 9:56 am

Giờ là thật đây.
Em xin tự giới thiệu trc nha.
1/ Tên em là Nguyễn Minh Phương. hí hí, em rất lấy làm vinh dự vì đc mọi người khen là cái tên hay thế! (phải trích dẫn cho nó chân thật mới đc: cụ thể là chị Dương nhà em, rùi đến Hiếu thì phải... nói chung là từ khi vào lớp tới giờ đc khen nhiều thành nhàm rùi nên hông nhớ nổi.) hihi, dù sao cũng cám ơn mọi người nhìu nha.(Em cũng sướng lắm chứ bộ!)
Nhưng bật mí tí nha, cái tên em còn một cái đb nữa: đó là tên bố em cũng có trong đó luôn àh. Thế nên chắc là mọi người sẽ thấy là ý nghĩa lắm đúng hông. hihi, Với em thì chẳng có gì đáng tự hào lắm cả.
2/ Em cũng có nhiều cái biệt danh lắm đó; bt mọi người hay gọi em là " Còi", em còn là Miss Vàng Hoe của lớp cũ nữa, giờ còn là Leader của nhóm 5678 steps nữa chứ.
Thui nếu ju quý em thì gọi gì cũng đc hết àh. Nhưng em thì em vẫn khoái gọi là Kute như Hiếu gọi ấy, hí hí
cười nhăn răng
3/ Ngày em biết khóc: 21/12/1991 ( dễ nhớ nhỉ, số đẹp mừ cười nhăn răng )
Vì sinh sau đẻ muộn nên là em gần út nhất nhà rùi (hơn mỗi Hoa thui)vui vẻ thế nên cả nhà nhớ nhường nhịn em nghen! Có gì phải nhớ tới em nữa, dành em phần hơn nữa! hihi thế thì tạm đc rùi đó!
4/Hiện tại em thực sự thấy tự hào và sug sướng vô.... cùng vì được học cùng các bác dưới mái nhà chung Anh 7 - QT (tạm gọi là Quỷ thật nha) K48 ĐHNT.
5/ Mọi người nhớ em cứ gọi: 0988244196
ko thì buz em cái nha: loveable_hateful@yahoo.com
6/ Tính em cũng hổng có gì đb cho lắm: cũng hiền , cũng tốt bụng như ai hé hé...
Em đùa vậy chứ nói thật nha: em tự nhận thấy mình là con pé nhiệt tình nên chẳng có vụ gì của lớp mà vắng em cả. Mọi người có ch gì cứ nói với em nếu giúp đc em sẽ giúp còn không thì coi như là chia sẻ để hiểu nhau hơn có đc ko? Thế nha
7/ Ưu điểm nhìu wa biết nói từ đâu giờ, hí hí, thui cái điển hình thôi nha.
Các bác có thấy em hay cười không? hí hí , em thấy vô cũng là ... vì có điệu cười ko lẫn đi đâu đc,... duyên hết cỡ! Nhưng mà một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ mà, chẳng phải tốt lắm sao. Với lại em có cười mình em đâu, các bác chẳng đc hưởng tí chút là gì! hé hé
Còn khuyết điểm áh: cũng nhìu vô số, xem nào: khó tính, hay cáu bẳn (cũng may là các bác chưa phải hứng chịu, khủng khiếp lắm đó), cái bệnh nói nhiều nữa, ah mà cái nghiêm trọng nhất em mới phát hiện ra: hình như vô phương cứu chữa rùi,..ĂN THAM, (trời! em cũng sốc lắm vì chẳng may mắc trọng bệnh!!!):cry: hic.
Mong mọi người thông cảm và như đã hứa ở trên cố gắng nhường em một tẹo nha.hihi
8)
8/ Lại còn cái ch này nữa sao mà khó nói wa, hic biết nói sai giờ???
Em nhiều thật là nhiều bạn rai ấy chứ thế mà bọn nó, hức hức....
..........ko coi em là con gái chứ chưa nói là bạn gái! Aaaaaaaaaaaaaa....
Thui đành chịu vậy thui, em cũng tự nhận thấy mình chẳng giống con gái tẹo nào cả. Thỉnh thoảng lại còn mắc chứng khen lấy khen để mấy đứa con gái làm bọn nó tưởng les nặng lắm rùi! hic hic
=> Thui có khi em xin dừng tại đây không thì bọn nó đánh chết em vì chiếm dụng quỹ đất của bno. Dân kinh tế mà, tính toán lắm đó!
cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng

mphuong2112

Nữ Birthday : 21/12/1991

Xem lý lịch thành viên

Thì thể theo mọi người tôi cũng giới thiệu

Bài gửi by mtdkbanglangtim on Tue Mar 23, 2010 4:55 pm

1)Họ và Tên : Hồ Kim Thuận …..Cái tên này là do bác tui đặt cho nên cũng chỉ biết vậy.
Từ hồi đi học toàn bị nhầm là con trai cũng vì cái tên này. Ngày trước , có mấy đứa bạn gái hay gọi điện cho mình nên thành ra bố mẹ chúng nó cũng hỏi: “ Con gọi điện cho ai vậy?”
“ Dạ…con gọi cho bạn Thuận ah “….” Gì cơ? Sao suốt ngày thấy con gọi cho bạn Thuận vậy? Con gái ji mà cứ liên tục gọi cho con trai vậy con? ?????? “ …..Haizzzzzzz…Thế đấy mọi người ah! 
2)Tôi đích thực là thành viên A7 – QT đây…..Ngày trước hồi học cấp 2…mọi người gọi là Thiên ( hihi…trong Thuận Thiên Kiếm ấy ) nhưng sau đấy len cap 3 chẳng có ai goi nhu the nữa nên tôi tự nghĩ ra cho mình một bí danh là
BẰNG LĂNG TÍM…..Hehehe.
3)Ngày tháng năm sinh trong giấy khai sinh là : 21/02/1991…..Híc….Gần như già nhất lớp
4)Nói chung tự thấy mình hoà đồng…ai cũng có thể chơi cùng được…..Khi chơi vs mọi người thì ko có khái niệm phân biệt này kia….Sở thích thì nhiều lắm….Tôi xin được nói ra một khía cạnh nhỏ….đó là loại trái cây mà tui thích: Nói chung là thích các loại hoa quả chua như mận, mơ,,,, đặc biệt là xoài xanh….Còn một điều nữa cũng có nhiều người nhận xét là tôi trong hơi TOMBOY tí….Có lẽ đúng….Hihi
5)Bạn trai thì….Hihihi…Đáng nhẽ đây là phần riêng tư của mỗi người chứ….Nhưng mà mọi người hiểu tôi có bạn trai rồi cũng đc,,,chưa có cũng OK…
6)Ưu điểm khuyết điểm hả: Chơi nhiều chắc khắc rõ thôi
7)Ko biết nói thêm ji nữa….cười ngoác miệng
Hy vong lop minh se ngay cang vui hon!!!

mtdkbanglangtim

Nữ Birthday : 21/02/1991

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content Today at 12:43 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics