em đây cả nhà! hông nói cũng biết vì hot quá trời luôn mừ! hí hí

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

em đây cả nhà! hông nói cũng biết vì hot quá trời luôn mừ! hí hí

Bài gửi by mphuong2112 on Fri Mar 19, 2010 11:51 pm

Giờ là thật đây.
Em xin tự giới thiệu trc nha.
1/ Tên em là Nguyễn Minh Phương. hí hí, em rất lấy làm vinh dự vì đc mọi người khen là cái tên hay thế! (phải trích dẫn cho nó chân thật mới đc: cụ thể là chị Dương nhà em, rùi đến Hiếu thì phải... nói chung là từ khi vào lớp tới giờ đc khen nhiều thành nhàm rùi nên hông nhớ nổi.) hihi, dù sao cũng cám ơn mọi người nhìu nha.(Em cũng sướng lắm chứ bộ!)
Nhưng bật mí tí nha, cái tên em còn một cái đb nữa: đó là tên bố em cũng có trong đó luôn àh. Thế nên chắc là mọi người sẽ thấy là ý nghĩa lắm đúng hông. hihi, Với em thì chẳng có gì đáng tự hào lắm cả.
2/ Em cũng có nhiều cái biệt danh lắm đó; bt mọi người hay gọi em là " Còi", em còn là Miss Vàng Hoe của lớp cũ nữa, giờ còn là Leader của nhóm 5678 steps nữa chứ.
Thui nếu ju quý em thì gọi gì cũng đc hết àh. Nhưng em thì em vẫn khoái gọi là Kute như Hiếu gọi ấy, hí hí
cười nhăn răng

3/ Ngày em biết khóc: 21/12/1991 ( dễ nhớ nhỉ, số đẹp mừ cười nhăn răng )
Vì sinh sau đẻ muộn nên là em gần út nhất nhà rùi (hơn mỗi Hoa thui) thế nên cả nhà nhớ nhường nhịn em nghen! Có gì phải nhớ tới em nữa, dành em phần hơn nữa! hihi vui vẻ thế thì tạm đc rùi đó!
4/Hiện tại em thực sự thấy tự hào và sug sướng vô cùng vì được học cùng các bác dưới mái nhà chung Anh 7 - QT (tạm gọi là Quỷ thật nha) K48 ĐHNT.
5/ Mọi người nhớ em cứ gọi: 0988244196
ko thì buz em cái nha: loveable_hateful@yahoo.com
6/ Tính em cũng hổng có gì đb cho lắm: cũng hiền , cũng tốt bụng như ai hé hé...
Em đùa vậy chứ nói thật nha: em tự nhận thấy mình là con pé nhiệt tình nên chẳng có vụ gì của lớp mà vắng em cả. Mọi người có ch gì cứ nói với em nếu giúp đc em sẽ giúp còn không thì coi như là chia sẻ để hiểu nhau hơn có đc ko? Thế nha
7/ Ưu điểm nhìu wa biết nói từ đâu giờ, hí hí, thui cái điển hình thôi nha.
Các bác có thấy em hay cười không? hí hí , em thấy vô cũng là ... vì có điệu cười ko lẫn đi đâu đc,... duyên hết cỡ! Nhưng mà một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ mà, chẳng phải tốt lắm sao. Với lại em có cười mình em đâu, các bác chẳng đc hưởng tí chút là gì! hé hé
Còn khuyết điểm áh: cũng nhìu vô số, xem nào: khó tính, hay cáu bẳn (cũng may là các bác chưa phải hứng chịu, khủng khiếp lắm đó), cái bệnh nói nhiều nữa, ah mà cái nghiêm trọng nhất em mới phát hiện ra: hình như vô phương cứu chữa đó là.... ĂN THAM, (trời em cũng sốc lắm vì chẳng may mắc trọng bệnh!!!):cry: hic.
Mong mọi người thông cảm và như đã hứa ở trên cố gắng nhường em một tẹo nha.hihi
8)
8/ Lại còn cái ch này nữa sao mà khó nói wa, hic biết nói sai giờ???
Em nhiều thật là nhiều bạn rai ấy chứ thế mà bọn nó, hức hức....
:cry: ..........ko coi em là con gái chứ chưa nói là bạn gái! Aaaaaaaaaaaaaa....
Thui đành chịu vậy thui, em cũng tự nhận thấy mình chẳng giống con gái tẹo nào cả. Thỉnh thoảng lại còn mắc chứng khen lấy khen để mấy đứa con gái làm bọn nó tưởng les nặng lắm rùi! hic hic
=> Thui có khi em xin dừng tại đây không thì bọn nó đánh chết em vì chiếm dụng quỹ đất của bno. Dân kinh tế mà, tính toán lắm đó! cười nhăn răng

mphuong2112

Nữ Birthday : 21/12/1991

Xem lý lịch thành viên

Re: em đây cả nhà! hông nói cũng biết vì hot quá trời luôn mừ! hí hí

Bài gửi by mphuong2112 on Fri Mar 19, 2010 11:53 pm

mphuong2112 đã viết:Giờ là thật đây.
Em xin tự giới thiệu trc nha.
1/ Tên em là Nguyễn Minh Phương. hí hí, em rất lấy làm vinh dự vì đc mọi người khen là cái tên hay thế! (phải trích dẫn cho nó chân thật mới đc: cụ thể là chị Dương nhà em, rùi đến Hiếu thì phải... nói chung là từ khi vào lớp tới giờ đc khen nhiều thành nhàm rùi nên hông nhớ nổi.) hihi, dù sao cũng cám ơn mọi người nhìu nha.(Em cũng sướng lắm chứ bộ!)
Nhưng bật mí tí nha, cái tên em còn một cái đb nữa: đó là tên bố em cũng có trong đó luôn àh. Thế nên chắc là mọi người sẽ thấy là ý nghĩa lắm đúng hông. hihi, Với em thì chẳng có gì đáng tự hào lắm cả.
2/ Em cũng có nhiều cái biệt danh lắm đó; bt mọi người hay gọi em là " Còi", em còn là Miss Vàng Hoe của lớp cũ nữa, giờ còn là Leader của nhóm 5678 steps nữa chứ.
Thui nếu ju quý em thì gọi gì cũng đc hết àh. Nhưng em thì em vẫn khoái gọi là Kute như Hiếu gọi ấy, hí hí
cười nhăn răng

3/ Ngày em biết khóc: 21/12/1991 ( dễ nhớ nhỉ, số đẹp mừ cười nhăn răng )
Vì sinh sau đẻ muộn nên là em gần út nhất nhà rùi (hơn mỗi Hoa thui) thế nên cả nhà nhớ nhường nhịn em nghen! Có gì phải nhớ tới em nữa, dành em phần hơn nữa! hihi vui vẻ thế thì tạm đc rùi đó!
4/Hiện tại em thực sự thấy tự hào và sug sướng vô cùng vì được học cùng các bác dưới mái nhà chung Anh 7 - QT (tạm gọi là Quỷ thật nha) K48 ĐHNT.
5/ Mọi người nhớ em cứ gọi: 0988244196
ko thì buz em cái nha: loveable_hateful@yahoo.com
6/ Tính em cũng hổng có gì đb cho lắm: cũng hiền , cũng tốt bụng như ai hé hé...
Em đùa vậy chứ nói thật nha: em tự nhận thấy mình là con pé nhiệt tình nên chẳng có vụ gì của lớp mà vắng em cả. Mọi người có ch gì cứ nói với em nếu giúp đc em sẽ giúp còn không thì coi như là chia sẻ để hiểu nhau hơn có đc ko? Thế nha
7/ Ưu điểm nhìu wa biết nói từ đâu giờ, hí hí, thui cái điển hình thôi nha.
Các bác có thấy em hay cười không? hí hí , em thấy vô cũng là ... vì có điệu cười ko lẫn đi đâu đc,... duyên hết cỡ! Nhưng mà một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ mà, chẳng phải tốt lắm sao. Với lại em có cười mình em đâu, các bác chẳng đc hưởng tí chút là gì! hé hé
Còn khuyết điểm áh: cũng nhìu vô số, xem nào: khó tính, hay cáu bẳn (cũng may là các bác chưa phải hứng chịu, khủng khiếp lắm đó), cái bệnh nói nhiều nữa, ah mà cái nghiêm trọng nhất em mới phát hiện ra: hình như vô phương cứu chữa đó là.... ĂN THAM, (trời em cũng sốc lắm vì chẳng may mắc trọng bệnh!!!):cry: hic.
Mong mọi người thông cảm và như đã hứa ở trên cố gắng nhường em một tẹo nha.hihi
8)
8/ Lại còn cái ch này nữa sao mà khó nói wa, hic biết nói sai giờ???
Em nhiều thật là nhiều bạn rai ấy chứ thế mà bọn nó, hức hức....
:cry: ..........ko coi em là con gái chứ chưa nói là bạn gái! Aaaaaaaaaaaaaa....
Thui đành chịu vậy thui, em cũng tự nhận thấy mình chẳng giống con gái tẹo nào cả. Thỉnh thoảng lại còn mắc chứng khen lấy khen để mấy đứa con gái làm bọn nó tưởng les nặng lắm rùi! hic hic
=> Thui có khi em xin dừng tại đây không thì bọn nó đánh chết em vì chiếm dụng quỹ đất của bno. Dân kinh tế mà, tính toán lắm đó! cười nhăn răng

mphuong2112

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by htrang44 on Sat Mar 20, 2010 8:35 pm

hoành tráng quá em ui, con trai phải phúc đức lém mới nhận ra được giá trị đích thực của Phương nhà ta yêu thế

htrang44

Nữ Birthday : 04/04/1991

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Justin on Sat Mar 20, 2010 11:31 pm

Cái cô này chơi trội nhỉ, lập hẳn 1 2pic mới
Đề nghị copy rùi post vào chỗ giới thiệu đi cho mọi ng` dễ theo dõi

Justin

Họ tên : ]-[!_!¥ Ť)-(/-\{\}& (Ħų¥ ŦħąŅĢ)
Nam Birthday : 31/10/1991

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by bp7dvngoc on Sun Mar 21, 2010 4:23 pm

bạn P hót mừ, hót ghê lắm.

bp7dvngoc
Bang chủ
Bang chủ

Nam Birthday : 25/07/1991

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by duongdavid on Sun Mar 21, 2010 7:03 pm

Đúng là Phương pro. cười nhăn răng

duongdavid

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Justin on Mon Mar 22, 2010 11:00 pm

@mphương: m` copy cái bài giới thiệu rùi paste vào 2pic kia đi cho mọi ng` dễ theo dõi

Justin

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by hoangvinh257 on Sat Mar 27, 2010 8:06 pm

Justin đã viết:@mphương: m` copy cái bài giới thiệu rùi paste vào 2pic kia đi cho mọi ng` dễ theo dõi
thang nay chj thick bao p post baj sang ben kia the ah?
phai khen baj cua ban hay chu
ma ng dc gioi thieu kug hay nua cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng

hoangvinh257

Xem lý lịch thành viên

Đau quá

Bài gửi by dragonfly on Sat Mar 27, 2010 9:05 pm

Cái Phương này láo thật. Dám công khai gọi mình là chị Dương. Bảo bao nhiêu lần rồi, cái đồ già đòn non nhẽ. Thứ 2 sẽ biết tay anh Phương ơi
[b]

dragonfly

Họ tên : Phạm Văn Dương
Nam Birthday : 07/04/1991

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by KinhVan017 on Mon Mar 29, 2010 9:20 am

Thế này lại chả vào sổ đỏ thì phí :tongue: :tongue: :tongue:

KinhVan017

Họ tên : Bộ Kinh Vân

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by bp7dvngoc on Mon Mar 29, 2010 8:13 pm

Cái P hay thật, giới thiệu 1 lần chưa đủ lại còn thêm 1 lần trích nữa. Quá hot, động vật sắp tiệt chủng;

bp7dvngoc
Bang chủ
Bang chủ

Nam Birthday : 25/07/1991

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by mphuong2112 on Mon Mar 29, 2010 11:26 pm

hơ hơ, người ta nhiệt tình ủng hộ thế chứ! đâu có như ai đó chỉ thik chọc gậy bánh xe! hứ ;) thui, ko chấp!!!

mphuong2112

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Justin on Tue Mar 30, 2010 12:07 am

Nó đang spam để tăng bài viết ấy mà cười lăn lộncười lăn lộn

Justin

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content Today at 7:10 am

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang