Hôm nay ...- Cảm xúc trong ngày ...

Trang 10 trong tổng số 10 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Re: Hôm nay ...- Cảm xúc trong ngày ...

Bài gửi by Justin on Mon Nov 01, 2010 12:18 am

Tự hỏi vì sao trong 1 ngày sinh nhật tình nguyện ý nghĩa, mọi thứ diễn ra tốt đẹp, nhưng trong lòng mình cảm thấy buồn buồn và nước mắt đã chảy một cách vô thức ...

Justin

Họ tên : ]-[!_!¥ Ť)-(/-\{\}& (Ħų¥ ŦħąŅĢ)
Nam Birthday : 31/10/1991

Xem lý lịch thành viên

Cảm xúc trong rất nhiều ngày...

Bài gửi by Kity214 on Sat Nov 06, 2010 2:01 pm

Lại một buổi sáng dậy muộn. Lại lỡ mất 1 kế hoạch. Lại ko ăn trưa. Ko sao, vậy là giờ mình có thể tâm sự vs A7 của mình rồi.
Ngày nào cũng lên mạng, cũng vào 4rum lớp, ko có bài mới. Mọi ng ít viết thật, mình thì chỉ thích đọc của mọi ng thôi. ko có bài mới thì đọc lại bài cũ cũ đến bài cũ. Rùi nhớ lại dạo í là dịp gì. cười nhăn răng. Hum nay viết...
Lớp mình ơi, vạy là chúng ta đã ko còn học chung vs nhau đc 3 tháng lẻ 1 ngày rồi. Chỉ ko học chung thôi, nhưng, mọi ng vẫn luôn hướng về nhau phải ko? Riêng t, t thấy xa xa, thấy nhớ, t ko thích như thế tí nào. Biết ko? Năm 1 siêng đi học, và thích đi học, vì đi học đc ngồi vs lớp mình, ddc nói chuyện, đc chơi đùa. Thích đi học lắm, chẳng thích ngày nghỉ đâu. Năm 2, chỉ 1 chữ CHÁN to đùng, chán bao nhiêu chuyện. Bỏ học liên miên, ng lúc nào cũng cảm giác uể oải, cảm giác trống vắng, cô đơn nữa. Lại ngồi nghĩ vẩn vơ những chuyện trc đây, vui nhất là đợt Xuân Hòa, vui nhì là những ngày ra nhà Phương ăn cơm mấy đứa, những buổi học tụ tập vs nhau chẳng muốn về, nhưng chiều lượn hồ Tây...Đc yêu thương, đc quan tâm, đc sổng trong vòng tay mọi ng. Cảm giác mình lớn lao, mình quan trọng. Giờ thì ko đi học chẳng mấy ai biết, ốm chẳng mấy ai hỏi thăm, buồn chẳng mấy ai để ý.
To A7: Làm thế nào bây giờ, sắp sang học kì 2 rồi. Dù sao thì hk1 mình vẫn còn đc học vs mấy bạn lớp mình, cũng là tốp vui nhất đấy nhỉ, iu mấy đứa này nhiều lắm. Phương, Vinh, Xù, Thắng, Thành. Lớp nào cũng thấy mặt nhau, thân thuộc quá, nhưng ko chán tẹo nào đâu. :X :X :X. Mong răng học kì 2 đc học vs nhiều ng nữa, nhiều ng lớp mình cũng đăng kí nhé. Ui nhớ anh Chã, nhớ con Cò, chị trưởng Mỹ, nhớ ng đẹp Hoa, nhớ Thịnh, nhớ Hiếu, Diệu, nhớ...nhớ...nhớ mọi ng lắm lắm í. Nhớ đó, học kì 2 đk chung đó, để lại ngồi tám vs nhau nha nha.
Nếu, chỉ là nếu thôi nhá, lại như hk1, thì 1 tháng mình họp lớp 1 lần đc ko? Í lại còn lịch đi chơi chưa thực hiện nữa. t biết,Mọi ng, cả t nữa, ko dư dả gì, nhưng chúng ta có thể tiết kiệm 1 chút, để đi vs lớp, đúng ko? Chắc chắn là sẽ rất vui, mọi ng nhớ đi nhá. T thích đi Sapa, đi mùa đông mà.
Tiếc là lần này FTU Day, lớp mình ko tập trung để làm trại đc. tiếc tiếc tiếc lắm. A7 mà ko làm, ui, đau lòng. Nếu ko thì chúng ta đã có 2 ngày vui rồi. Vẫn biết là ko buon bán gì mà lãi đc, nhưng, đc ở bên nhau, đc vui vẻ, đúng ko?
Mọi ng hay lên mạng, thì đừng quên 4rum của lớp nhé!!!
Iu mọi ng!!!
yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế
yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế

Kity214

Họ tên : Miss Kity

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by mphuong2112 on Wed Nov 17, 2010 10:19 am

sắp tới những ngày bù đầu vì ôn thi rùi! mọi người ơi, cố lên nhé!
... CỐ LÊN...
... vui lắm nếu đc điểm cao... hihi

mphuong2112

Nữ Birthday : 21/12/1991

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by hoangvinh257 on Thu Nov 18, 2010 12:06 am

hãy bắt đầu ngày mới bằng 1 cụm từ khác với cái chúng ta hay dùng:" ôi! chán đời"
hay thay đổi nó:
" Ôi MỘT NGÀY ĐẸP TRỜI! MÌNH yÊU CUỘC SỐNG"

hoangvinh257

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by x_ù on Fri Nov 19, 2010 11:56 am

hoangvinh257 đã viết:hãy bắt đầu ngày mới bằng 1 cụm từ khác với cái chúng ta hay dùng:" ôi! chán đời"
hay thay đổi nó:
" Ôi MỘT NGÀY ĐẸP TRỜI! MÌNH yÊU CUỘC SỐNG"
t sẽ nói : " tôi muốn : 1 vợ-2 con-3 lầu- 4 bánh" cho khí thế cười lăn lộn

x_ù

Họ tên : [xù]ngtung.ftu
Nam Birthday : 26/10/1991

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by fullmoon on Tue Jan 04, 2011 8:19 pm

lâu rùi mới ghé qua forum lớp. dạo này forum buồn quá. hơn một năm học đã trôi qua và đã có biết bao kỉ niệm biết bao chuyện vui có, buồn có thấy nhớ năm đầu học cùng mọi người. Mình buồn vì kết quả học tập trong thời gian qua. Sau bao nhiêu cái nhìn lại mình cùng sự quyết tâm nhưng mọi thứ dường như vẫn không hề tốt hơn. mấy hôm nay trời trở lạnh thật đó. về quê thấy thật yên bình và nhẹ nhàng. thấy nhớ mọi người quá.

fullmoon

Họ tên : v.a
Nữ Birthday : 19/10/1991

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by fullmoon on Tue Jan 25, 2011 8:20 pm

kg biết mọi người chuẩn bị tết tới đâu rùi? thấy nhớ cả lớp quá.

fullmoon

Họ tên : v.a
Nữ Birthday : 19/10/1991

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by thinhhungbds on Tue Mar 22, 2011 12:03 am

trời thử thách ty.
bỗng ai đó sụp đổ, nỗi đau chỉ 1 người!

gửi em lời gắng gượng, vì hạnh phúc đôi ta.

anh biết em xa nhà, đôi khi hay gục ngã.
a ân cần lo lắng, chỉ mong em đừng buồn.

rồi mây mù qua đi, duyên mình thêm thắm lại.
yêu lắm vợ anh ơi!

thinhhungbds

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content Today at 12:48 pm

Sponsored content

Trang 10 trong tổng số 10 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics