giới thiệu cái nhỉ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

giới thiệu cái nhỉ

Bài gửi by sunflowers hill on Sun May 16, 2010 12:06 am

sáng ngủ dậy trời mưa to quá.trời mưa đâm ra nhớ đủ thứ.e làm bài giới thiệu cho đỡ nhớ. cười nhăn răng
usename:v.a
fullname:Vũ Thị Vân Anh( e kg thích cái từ "thị" chút nào.nhưng khi đặt tên bố e chưa bít e kg thích.huhu)
đúng 8h tối ngày 19/10/91 e cất tiếng khóc chào đời.e sinh vào ngay giữa mùa đông lạnh nhứt(má e kể cười nhăn răng )nên bi h e vẫn hơi lạnh.hihi
nhà e cách biển kg xa nên e hay ra biển mỗi khi trăng rằm.đẹp lắm các bác àh.khi nào e mún cùng mọi ng ra biển quê e.kg đẹp lắm nhưng đủ cho cả nhà hò héti
e rất thích màu tím.
tính tình e thì.nc la toàn cái tốt. cười ngoác miệng cười ngoác miệng cười ngoác miệng .e thật thà lém.lại dễ tin người.nhìu khi tin 1 cách ngu ngốc.nhưng đc cái nếu đã mún đi chơi thì lại ni dối rất là nhanh và siêu giỏi.thành ra e cũng dc gia đình gọi là ngoan.ông bà e khen"con này ngoan lắm.suốt ngày ở nhà.kg học thì ngủ.kg ngủ thì làm việc nhà"e nghe xong mà nuốt nc mắt vào trong
sở thích thì nhìu but nhìu nhất là dc ăn ngon mặc đẹp. cười lăn lộn cười lăn lộn cười lăn lộn e thích ăn chè huế nhứt trong các thứ.nên nếu bạn nào mún mời e ăn chè huế thì kg phải nghĩ nhìu đâu nha.hi
sở đoản thì nhìu vô khối.nghe các bạn giai a7 nói thì té ra e toàn sở đoản.kg bít nấu ăn,lazy,ăn nhìu..........hix.e nghe mà bùn.
e ghét nhứt là nh người đã ngu dốt còn tỏ ra nguy hiểm.
người iu e thí ít mà ng ghét e thì nhìu.nên e cũng chưa có ng iu.mong các bạn A7 giúp đỡ e tìm 1/2 còn lại trong thời gian ngắn nhứt.
khóc rồi nè khóc rồi nè khóc rồi nè
khi đầu năm e kg thích lớp A7 mình lém....đơn giản chỉ vì e kg thích số 7,nhưng bi h e thấy mình thật may mắn khi ở trong danh sách của A7QT.thui e đi giặt quần áo đêy.cả 1 chậu to đùng đag chờ e ngoài sân. khóc rồi nè khóc rồi nè khóc rồi nè khóc rồi nè

sunflowers hill

Họ tên: van anh
Nữ Birthday: 19/10/1991

Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn purple_cherry@yahoo.com

sunflowers hill

Họ tên : v.a
Nữ Birthday : 19/10/1991

Xem lý lịch thành viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics